Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

Vấn đề Sort dữ liệu

Ảnh đại diện
Huy

cho em xin phép hỏi. Em muốn tạo tính năng sort khi bấm vào tên cột thì phải làm sao ạ
em cũng có định xài phương pháp sắp xếp sẵng khi add dữ liệu nhưng khổ nổi khi xài hàm sort thì dữ liệu em bị rã ra hết anh chị cao tạy cho em xin cách giải quyết ạ em xin cám ơn

Vấn đề Sort dữ liệu trong ERp

Vấn đề Sort dữ liệu trong ERp

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
1 Trả lời
0
Best Answer

Cái sort của bạn có gì đặc biệt không? Nếu ko thì không phải viết thên gì Odoo nó vẫn tự sort cho bạn khi bạn bấm vào tên cột.

2 Bình luận
Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
Ảnh đại diện
ViindooBot
-

em xài odoo 8 và ko thấy hổ trợ sort khi bấm vào tên cột nên mới cần viết thêm vào

Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
-

Vậy chắc mã nguồn của bạn có vấn đề. Hoặc môi trường vận hành Odoo có vấn đề.

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.