Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

XÓA SẠCH DỮ LIỆU THỰC TẬP ERP 8

Dear Mr. Tuấn,

Phần mềm ERP bảng 8 của mình đã được bên Cty Mr Tuấn cài đặt hoàn chỉnh, nhưng do không lường trước nên hiện giờ có quá nhiều dữ liệu thực tập, dùng thử.

Giờ mình muốn đưa vào sử dụng chính thức nhưng không biết thế nào để có một bản sạch, xóa sạch các data dùng thử nhưng vẫn giữ lại cac setup.phải làm các nào?

Mong các bạn hỗ trợ dùm.

Trân trọng,

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
1 Trả lời
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer

Hi anh,

Dữ liệu thực tập đã được xóa và được hủy. Dữ liệu về sản phẩm em để lại vì chỗ đó đã có rất nhiều các thiết lập cho quy tắc giá bán.

Anh có thể bắt đầu ứng dụng được rồi. Có vấn đề gì anh cứ gửi câu hỏi lên đây hoặc ĐT cho em. Chúc anh thành công!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.