Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

Không đăng nhập vào tài khoản được!

Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam

Xin chào!
Tôi không thể đăng nhập vào tài khoản được , mặc dù đã vào trang chủ Erponline để reset lại nhiều lần.Mong được trợ giúp! Thanks.

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
9 Trả lời
0
Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam
Best Answer

Xin chào! Khi dăng nhập tên miền: kalix.erponline.vn thì được chuyển đến giao diện này.Xin kiểm tra giúp, tôi có đính kèm file ảnh.Cảm ơn!

Screenshot

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer

Đây là giao diện frontend (website) của Odoo. Bạn bấm vào menu phía trái để vào các module quản lý ở backend. Xem minh hoạ đính kèm.

Selection

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam
Best Answer

File đính kèm

Screenshot

Screenshot

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Coffee One
Best Answer

1. Bạn cần điều chỉnh lại để nó show cái menu đăng nhập trên giao diện mobile.
2. link vào phần backend là http://tenmien_cuaban.com/web

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam
Best Answer

Xin chào!
Khi đăng nhập vào tài khoản, tôi được chuyển đến giao diện web.Nhưng không thấy mục nào để đăng nhập vào menu quản lý.
Xin được hướng dẫn.Thanks!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam
Best Answer

Thanks! Tôi đã vào được menu quản lý.
Lỗi do tôi dùng giao diện điện thoại nên không hiện hết.
Thanks!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer
Ta thành nam viết:

Xin chào! Tôi đã nhờ trợ giúp đăng nhập vào tài khoản. Nhưng khi đăng nhập lại chuyển đến web công ty, không vào được màn hình làm việc.
Xin được trợ giúp!
Chuyển đến web công ty nào? Mình kiểm tra vẫn bình thường mà?

P/s: bạn vui lòng đừng mở câu hỏi mới mà hãy nối tiếp ở trong câu hỏi này cho đến khi giải quyết xong.
Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Tạ Thành Nam
Best Answer

Xin chào! Tôi đã nhờ trợ giúp đăng nhập vào tài khoản. Nhưng khi đăng nhập lại chuyển đến web công ty, không vào được màn hình làm việc.
Xin được trợ giúp!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Nguyễn Thị Liên
Best Answer

Chào bạn,

Trường hợp này là do bạn quên mật khẩu đăng nhập, bạn có thể gửi thông tin tài khoản của bạn về email hỗ trợ kỹ thuật phía cuối website để được hỗ trợ nhé!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.