Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

help lỗi này giúp mình với

Ảnh đại diện
Le Thi Mai Tinh

mình không đăng nhập vào trang của odoo 8 được. mình vào link database thì nó cũng bị như hình bên dưới mình thử chọn một database đã tạo lúc trước thì nó ra giao diện trắng trơn không thao tác được.
Anh chị nào biết cách khắc phục giúp mình với. Mình không biết phải sửa gì cho nó về bình thường nữa.
database 
Thanks nhiều.

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
4 Trả lời
0
Ảnh đại diện
Le Thi Mai Tinh
Best Answer

để em làm thử xem
thanks!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Captcha
Best Answer

Thử debug trình duyệt xem có file CSS nào không load được không? Xoá cache rồi mà vẫn bị thì khả năng cao là không load được CSS. Nếu đúng thế thì kiểm tra addon path đã có đủ chưa; phân quyền tập tin có cho phép odoo user đọc file css đó ko; v.v.

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Le Thi Mai Tinh
Best Answer

Mình đã xóa hết các cache của trình duyệt mà vẫn không được. David Tran còn biết cách nào để sửa lỗi này không.giúp với

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer

Có nhiều nguyên nhân gây ra lỗi này. Bạn thử xoá cache trình duyệt xem sao?

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.