Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

Lỗi khi tạo 1 kho hàng mới

Ảnh đại diện
Trần Hoàng Nam

Hi,
Hiện tại mình tiến hành tạo 1 kho hàng mới theo tài liệu hướng dẫn nhưng khi tạo lại gặp lỗi :
"Không tìm thấy bất kỳ quy trình sản xuất nào".
Không biết minh phải xử lý lỗi này như thế nào nhỉ?

kho1

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
3 Trả lời
0
Ảnh đại diện
Leo Tran
Best Answer

Dear bạn Nam,

Đây là lỗi liên quan đến ngôn ngữ, ERPOnline sẽ khắc phục trong bản vá lỗi gần nhất. Riêng đối với những khách hàng đã và đang sử dụng sẽ cần khắc phục lỗi này như sau:

1. Truy cập vào menu Thiết lập > Dịch thuật > Thuật ngữ ứng dụng > Thuật ngữ đã dịch và tìm từ khóa "Manufacture" theo tiêu chí Tìm nguồn cũ với giá trị: Manufacture.
  2. Thực hiện việc xóa các bản ghi như hình đính kèm.

Cảm ơn bạn rất nhiều!

Thuật ngữ đã dịch

1 Bình luận
Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
Ảnh đại diện
ViindooBot
-

Cám ơn anh,
Em thử cách của anh và tạo được rồi.

0
Ảnh đại diện
Trần Hoàng Nam
Best Answer

em chưa làm gì liên quan tới phân hệ sản xuất cả, e chỉ mới làm ở phân hệ kế toán, mua hàng và kho thôi.

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Leo Tran
Best Answer

Dear bạn Nam,

Đây là lỗi ngôn ngữ, bạn chuyển sang tiếng Anh rồi tạo mới Kho hàng sẽ không gặp lỗi này. Không biết bạn có thao tác gì đến phân hệ Sản xuất không?

Thân ái!

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.