Hỏi Đáp

Welcome!

This community is for professionals and enthusiasts of our products and services.
Share and discuss the best content and new marketing ideas, build your professional profile and become a better marketer together.

0

ERPOnline có hỗ trợ phát triển thêm trên theme tự mua về không

Ảnh đại diện
Bùi Chí Thành

Tôi định cài theme sau của 1 web bán Odoo theme
https://www.73lines.com/shop/product/theme-bairn-for-odoo-ecommerce-153

Không rõ là sau khi mua và cài xong thì bên ERPOnline có support tôi nếu có lỗi phát sinh không? hoặc cao hơn là phát triển giao diện dựa trên theme của họ?

Xin cảm ơn

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
3 Trả lời
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer
Thành Tây viết:

Tôi định cài theme sau của 1 web bán Odoo theme
https://www.73lines.com/shop/product/theme-bairn-for-odoo-ecommerce-153

Không rõ là sau khi mua và cài xong thì bên ERPOnline có support tôi nếu có lỗi phát sinh không?
Bên mình sẽ cố gắng hết sức trong chừng mực cho phép nhưng chắc sẽ không tốt được như chính tác giả của theme đó. Ví dụ, nếu có lỗi phát sinh, tác giả của nó chỉ liếc qua vài giây là biết nguyên nhân - vì họ làm ra nó. Nhưng team bên mình thì phải cần vào xem mã nguồn của theme, rồi chạy debug để dò lỗi, sẽ mất rất nhiều thời gian mới ra được nguyên nhân.
Thành Tây viết:
hoặc cao hơn là phát triển giao diện dựa trên theme của họ?
Bên mình sẽ tính thêm phí cho việc này, tuỳ theo mức độ phức tạp của việc phát triển đó.
Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Trần Ngọc Tuấn
Best Answer

Bạn cứ mua theme đó về. Có lỗi cứ post lên cả 2 nơi. Bên mình sẽ luôn cố gắng hết sức. Như bạn có thể thấy, có những member không phải khách hàng bên mình vẫn support, huống gì là khách hàng như bạn ^_^
Còn về việc phát triển thêm, bên mình luôn welcome. Cơ bản thì bên mình là nhà cung cấp giải pháp. Triển khai cho cả doanh nghiệp ngàn người còn được, phát triển tí theme thì có nhằm nhò gì :D

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ
0
Ảnh đại diện
Bùi Chí Thành
Best Answer

Cảm ơn bạn. Đương nhiên là tôi sẽ phải nhờ bên bán support rồi, có điều nước xa không cứu được lửa gần, đôi khi ngôn ngữ cũng khó diễn đạt và cần hỗ trợ phát triển thì người Việt vẫn hơn.

Ảnh đại diện
Huỷ bỏ

Trả lời của Bạn

Vui lòng đảm bảo câu trả lời của bạn có liên quan và giải đáp đúng nội dung câu hỏi. Nếu muốn bình luận về câu hỏi hoặc câu trả lời, hãy sử dụng công cụ Bình luận. Lưu ý, bạn có thể thay đổi nội dung trả lời thay vì trả lời lại 02 lần cho cùng một câu hỏi. Đồng thời bạn có thể nhấn nút để bầu chọn câu hỏi / câu trả lời tốt nhất.